Bộ lập trình vị trí Mitsubishi MDS-B-SPJ2-075 mới 100%
Số lượt xem: 119
Công Ty TNHH Hoàng Anh Phương
Địa chỉ: 23 Đường D - Khu đô thị TTHC TP Dĩ An, KP. Nhị Đồng 2, P. Dĩ An, TP. Dĩ An, Tỉnh Bình Dương
Điện thoại: 0888297586
Fax:
Email: hoanganhphuong008@gmail.com
Website: http://hoanganhphuong.com
THÔNG TIN SẢN PHẨM
-3AC 200-230V 50 / 60Hz 2,6A (bảng nguồn)
-AC 200-230V 50- / 60Hz 0,3A (bảng điều khiển)
-Công suất định mức: 0,75 kW - 3AC 2,6A