Chính hiệu - Xi lanh khí nén DSBC-63-200-D3-PPVA-N3 Festo
Số lượt xem: 94
Công Ty TNHH Hoàng Anh Phương
Địa chỉ: Bình Dương
Điện thoại: 0931222685
Fax:
Email: hoanganhphuong010@gmail.com
Website:
Ứng dụng phổ biến: Dây chuyền lắp ráp, Máy đóng gói, Hệ thống băng tải, Tự động hóa công nghiệp
-----
Mô tả:
Mã sản phẩm: DSBC-63-200-D3-PPVA-N3
Đường kính piston (Bore): 63 mm
Hành trình (Stroke): 200 mm
Áp suất làm việc: 0.4 đến 12 bar
Loại ren kết nối khí: G 3/8
Giảm chấn: Điều chỉnh bằng khí nén ở cả hai đầu (ký hiệu PPVA)
Tích hợp cảm biến: Có hỗ trợ cảm biến hành trình
Nhiệt độ hoạt động: -20°C đến +80°C