Cho thuê máy dò kim loại VN-4506-NW
Số lượt xem: 82
Winvac Việt Nam
Địa chỉ: Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0944505585
Fax:
Email: winvac.com.vn@gmail.com
Website: https://winvac.com.vn/
Máy dò kim loại VN-4506-NW là dòng sản phẩm công nghiệp cao cấp từ Winvac, được thiết kế chuyên biệt để đáp ứng nhu cầu kiểm tra tạp chất kim loại với độ chính xác và tốc độ vượt trội. Với khả năng xử lý các sản phẩm có chiều rộng lên đến 450 mm và tích hợp công nghệ đa tần số, VN-4506-NW là lựa chọn lý tưởng cho các nhà máy thực phẩm, dược phẩm và phi thực phẩm đang tìm kiếm một giải pháp kiểm soát chất lượng an toàn, đáng tin cậy.
I. Điểm Nổi Bật Về Công Nghệ và Hiệu Suất
1. Công Nghệ Đa Tần Số và Độ Nhạy Vượt Trội
2. Thiết Kế Băng Tải Lớn, Tốc Độ Cao
Máy được thiết kế để xử lý hiệu quả sản lượng lớn và kích thước sản phẩm đa dạng:
  • Chiều rộng băng tải 370 mm: Đủ rộng để kiểm tra hầu hết các loại sản phẩm đóng gói công nghiệp.
  • Chiều rộng tối đa sản phẩm 450 mm và chiều cao tối đa 60 mm: Phù hợp với các sản phẩm có kích thước lớn, nặng như hộp, khay, hoặc bao bì nguyên liệu.
II. Khả Năng Vận Hành và Độ Bền Bỉ
1. Giao Diện Người Dùng Thân Thiện
2. Kết Cấu Chuẩn Công Nghiệp, Độ Bền Cao
  • Môi trường làm việc: Hoạt động ổn định trong nhiệt độ 045C và độ ẩm 3085% (không ngưng tụ).
3. Hệ Thống Cảnh Báo Chuyên Nghiệp
III. Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Máy Dò Kim Loại VN-4506-NW
Thông số kỹ thuật Chi tiết
Model VN-4506-NW
Chiều rộng băng tải 370 mm
Chiều cao tối đa sản phẩm 60 mm
Chiều rộng tối đa sản phẩm 450 mm
Cài đặt Cài đặt tự động không phải thiết lập thông số bằng tay
Tần số 4 tần số, 50K  800K
Chế độ dò Chế độ khô, ướt, màng nhôm và các chế độ khác
Bộ nhớ sản phẩm 200 sản phẩm
Màn hình điều khiển Màn hình cảm ứng 7-inch
Operating system Embedded RTOS
Tốc độ băng tải Điều khiển bằng phần mềm 5-60 m/phút
Hệ thống báo động Âm thanh và hình ảnh / Dừng và báo âm thanh
Chiều cao băng tải 800±50 mm
Chất liệu băng tải Băng tải PU / Băng tải nhựa (optional)
Môi trường làm việc Nhiệt độ 045C, độ ẩm 3085% không ngưng tụ