Cho thuê máy dò kim loại VN-4508-NW
Số lượt xem: 89
Winvac Việt Nam
Địa chỉ: Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0944505585
Fax:
Email: winvac.com.vn@gmail.com
Website: https://winvac.com.vn/
MÁY DÒ KIM LOẠI VN-4508-NW: Giải Pháp Kiểm Soát Chất Lượng Bắt Buộc Cho Ngành Thực Phẩm
I. Tại Sao Nên Chọn Máy Dò Kim Loại VN-4508-NW?
1. Độ Nhạy Cực Cao và Chính Xác
  • Phát hiện đa dạng: Thiết bị có khả năng phát hiện hiệu quả cả ba loại kim loại gây hại:
    • Sắt từ (Fe)
    • Kim loại màu (Non-Ferrous)
    • Inox (SUS) – loại kim loại khó phát hiện nhất.
2. Tốc Độ Và Khả Năng Tích Hợp Cao
3. Thiết Kế Chuyên Biệt Cho Ngành Thực Phẩm
II. Thông Số Kỹ Thuật Máy Dò Kim Loại VN-4508-NW
Model  VN-4508-NW
Chiều rộng băng tải  370 mm
Chiều cao tối đa sản phẩm đi qua máy  80 mm
Chiều rộng tối đa sản phẩm  đi qua máy  450 mm
Cài đặt  Cài đặt tự động không phải thiết lập thông số bằng tay
Tần số  4 tần số, 50K~800K
Chế độ dò  Chế độ khô, ướt, màng nhôm và các chế độ khác
Bộ nhớ sản phẩm  200 sản phẩm
Màn hình điều khiển  Màn hình cảm ứng 7-inch
Operating system  Embedded RTOS
Tốc độ băng tải  Điều khiển bằng phần mềm 5-60 m/min
Hệ thống báo động  Âm thanh và hình ảnh / Dừng và báo âm thanh
Chiều cao băng tải  800±50mm
Chất liệu băng tải  Băng tải PU / Băng tải nhựa(optional)
Môi trường làm việc  Nhiệt độ 0~45℃, độ ẩm 30~85% không ngưng tụ