Cuộn dây led dán một màu vàng SMD5050-120LED/1M
Số lượt xem: 149
CÔNG TY TNHH SX-XD-TM-DV HÒA LẠC
Địa chỉ: 311/36 đường số 6, phường 9, Quận Gò Vấp, TP.HCM
Điện thoại: (08) 3996.8385
Fax: (08)6289.2615
Email: sales@hoalac.com.vn
Website: http://hoalac.com.vn/
     www.hoalac.com.vn
  • Đơn vị: mét
  • Giá bán: 600.000đ
  • Ngày báo giá: 18-11-2013
  • Chưa bao gồm VAT
  • VAT: 10%
  • Mã hàng: BG-171-606
  • Xuất xứ: Đài Loan
  • Điều kiện giao hàng: giao hàng ngay
  • Đặc trưng: mới 100%
    Địa chỉ : 311/36 Đường số 6, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh
    Mã số thuế: 0303055343 - E-mail: sales@hoalac.com.vn
    Liên hệ mua hàng:
    Dùng trang trí, dán tủ, cửa ra vào...led: 120cái/m
    Màu sắc: trắng, trắng ấm, đỏ, xanh dương, xanh lá, vàng, RGB, hồng. (một màu hoặc đổi màu)
    • Dùng trang trí, dán tủ, cửa ra vào...
    • Số lượng led: 120cái/m
    • Điện thế: 12V (DC)
    • Chiều rộng 10mm
    • Chiều dài 5m/cuộn
    • Công suất: 28,8W/m