DJ25UB1200 Flexible hosr sprinkler -áp lực 12bar chứng chỉ Ul, FM, LPCB - Ống mềm Daejin Sprinkler
Số lượt xem: 562
TNT Viet Nam
Địa chỉ: OTT3, KĐT Handiresco, Pham Van Dong Street, Bac Tu Liem District, Hanoi
Điện thoại: 02422625656
Fax:
Email: vietnamtnt@gmail.com
Website: http://genie-systems.com.vn
DJ25UB1800 áp lực 12bar chứng chỉ Ul, FM, LPCB- Ống mềm Daejin Sprinkler, Dây mềm Sprinkler Daejin, Flexible hose sprinkler - Daejin, Daejin Sprinkler Hose Flexible,
Ống mềm nối đầu phun sprinkler áp lực 16bar
hay còn gọi là ống mềm nối đầu phun chữa cháy áp lực 12bar, Ống mềm chữa cháy 12bar, Ống mềm inox nối đầu phun đạt 12bar, ống mềm nối đầu phun cứu hỏa đạt 12bar, Ống dẻo inox kết nối đầu phun đạt 12bar, dây mềm nối đầu phun chữa cháy đạt 12bar….hãng Daejin hàn quốc,
Thông số cơ bản của ống mềm nối đầu phun chữa cháy đạt 12bar
Technical Data / Thông số
Temperature 225 oF
Working pressure 175 psi
Maximum Bend Radius 4”(UL type), 8”(FM type)
K-Factor 1/2” Outlet 5.6 gpm (UL, FM model)
3/4” Outlet 11.2 gpm(UL), 8.0gmp(FM)
Diameter of hose UL listed unbraided hose 25.0 mm
UL listed braided hose 26.8 mm
FM listed braided hose 26.8 mm
FM listed braided hose 28.0 mm
Ống mềm đạt tiêu chuẩn UL 12bar