DJ25UB700 Flexible hosr sprinkler -áp lực 12bar chứng chỉ Ul, FM, LPCB - Ống mềm Daejin Sprinkler
Số lượt xem: 521
Website: http://genie-systems.com.vn
DJ25UB700 áp lực 12bar chứng chỉ Ul, FM, LPCB- Ống mềm Daejin Sprinkler, Dây mềm Sprinkler Daejin, Flexible hose sprinkler - Daejin, Daejin Sprinkler Hose Flexible,
Ống mềm nối đầu phun sprinkler áp lực 16bar
hay còn gọi là ống mềm nối đầu phun chữa cháy áp lực 12bar, Ống mềm chữa cháy 12bar, Ống mềm inox nối đầu phun đạt 12bar, ống mềm nối đầu phun cứu hỏa đạt 12bar, Ống dẻo inox kết nối đầu phun đạt 12bar, dây mềm nối đầu phun chữa cháy đạt 12bar….hãng Daejin hàn quốc,
Thông số cơ bản của ống mềm nối đầu phun chữa cháy đạt 12bar
Technical Data / Thông số
Temperature 225 oF
Working pressure 175 psi
Maximum Bend Radius 4”(UL type), 8”(FM type)
K-Factor 1/2” Outlet 5.6 gpm (UL, FM model)
3/4” Outlet 11.2 gpm(UL), 8.0gmp(FM)
Diameter of hose UL listed unbraided hose 25.0 mm
UL listed braided hose 26.8 mm
FM listed braided hose 26.8 mm
FM listed braided hose 28.0 mm
Ống mềm đạt tiêu chuẩn UL 12bar
Chất liệu: Mạ chrome
Tiêu chuẩn: UL/FM. Có dòng sản phẩm UL non FM.
Kích thước: DN15
Nhiệt độ kích hoạt: 57, 68, 79, 93, 141, 182 độ C
Áp suất làm việc: tối đa 12 Bar
Khung thân được thiết kế hình lục giác để dễ dàng lắp đặt từ các góc khác nhau
--------------
Liên hệ : 024 22625656 Web: vietnamtnt.com
-------------------------------------------------------------
Đầu phun chữa cháy Protector đài loan đạt tiêu chuẩn UL, FM
Đầu phun sprinkler chữa cháy Protector PS003 - âm trần
Đầu phun sprinkler chữa cháy Protector PS001 - quay lên
Đầu phun sprinkler chữa cháy Protector PS002 - quay xuống
Đầu phun sprinkler chữa cháy Protector PS004- quay xuống
Đầu phun sprinkler chữa cháy Protector PS005 - quay lên
Đầu phun sprinkler chữa cháy Protector PS005 - quay xuống
Đầu phun sprinkler chữa cháy Protector PS007 - quay ngang
Đầu phun sprinkler chữa cháy Protector PS008 - quay ngang
Đầu phun sprinkler chữa cháy Protector PS056 - hở
Đầu phun sprinkler chữa cháy Protector PS215 - quay lên
Đầu phun sprinkler chữa cháy Protector PS216 - quay xuống
Đầu phun sprinkler chữa cháy Protector PS022 - Quay xuống
Đầu phun sprinkler chữa cháy Protector PS217 - Quay ngang
Đầu phun sprinkler chữa cháy Protector PS227 - Quay ngang
Đầu phun sprinkler chữa cháy Protector PS021 – quay lên, K=11,5.
Ống mềm nối đầu phun sprinkler DJ25UB700 dài 700mm,