Động cơ và hộp số dòng JSCC 90YT90GV22 + 90GF10H
Số lượt xem: 82
Công Ty TNHH Hoàng Anh Phương
Địa chỉ: Bình Dương
Điện thoại: 0931222685
Fax:
Email: hoanganhphuong010@gmail.com
Website:
Động cơ JSCC 90YT90GV22
Loại động cơ: Điều chỉnh tốc độ
Công suất định mức: 90W
Điện áp: 220V AC, 1 pha
Tốc độ định mức: Khoảng 1400 vòng/phút
Dòng điện định mức: 0.23A
Tần số: 60Hz