EDR-120-12 meanwell - bộ cấp nguồn 120W - bảo hành 12 tháng
Số lượt xem: 71
Địa chỉ: Bình Dương
Điện thoại: 0931222685
Fax:
Email: hoanganhphuong010@gmail.com
Website:
Thuộc series EDR-120 của Mean Well.
Công suất: 120 W, ngõ ra 12 VDC / 10 A, thích hợp cấp nguồn cho các thiết bị điện công nghiệp 12 V