Festo DNC-32-25-PPV-A xi lanh nhập trực tiếp - giá tốt hiện nay
Số lượt xem: 78
Công Ty TNHH Hoàng Anh Phương
Địa chỉ: Bình Dương
Điện thoại: 0931222685
Fax:
Email: hoanganhphuong010@gmail.com
Website:
Mô tả sản phẩm:
Hãng: Festo
Mã hàng: DNC-32-25-PPV-A
Chế độ hoạt động Tác động kép
Đường kính piston 32 mm
Lực lý thuyết tại 0,6 MPa (6 bar, 87 psi), hành trình piston trước 483 N
Hành trình piston 25 mm