Festo - nhập trực tiếp hãng - xi lanh giá tốt DSBC-32-41-PPSA-N3
Số lượt xem: 87
Công Ty TNHH Hoàng Anh Phương
Địa chỉ: Bình Dương
Điện thoại: 0931222685
Fax:
Email: hoanganhphuong010@gmail.com
Website:
Mô tả:
Mã hàng: DSBC-32-41-PPSA-N3
Hãng: Festo
Hành trình 1 mm ... 2800 mm
Ø pít tông 32 mm
Ren thanh pít tông M10x1,25
Đầu thanh piston Ren ngoài
Áp suất vận hành 0.06 MPA ... 1.2 MPA
Áp suất vận hành 0.6 bar ... 12 bar