Hiệu suất cao - xi lanh tác động kép Festo ADVC-12-10-P-A
Số lượt xem: 84
Địa chỉ: Bình Dương
Điện thoại: 0931222685
Fax:
Email: hoanganhphuong010@gmail.com
Website:
Mã hàng: ADVC-12-10-P-A
Xy lanh tác động kép (double‑acting), short‑stroke
Đường kính piston: 12 mm
Hành trình: 10 mm
Áp suất làm việc: 1–10 bar (0.1–1 MPa)