I/0Q80EXS5-50-824-B-K-VM-R-01 Encoder Fema, Đại lý Fema Viet Nam
Số lượt xem: 138
CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA LAPPRO
Địa chỉ: 451/25/3A Tô Hiến Thành, P.14,Q.10, TP.Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0933911903
Fax:
Email: lapproautomationltt@gmail.com
Website: https://sites.google.com/site/gianhangthietbitudhong/
Model:  I/0Q80EXS5-50-824-B-K-VM-R-01
Hãng: Fema
ĐẶC ĐIỂM KỸ THUẬT:
Nguồn cấp: 5÷30V
Số xung/vòng : 1 ÷ 10000
Tần số tối đa: 100 kHz
Nhiệt độ bảo quản: -30÷ 85°C
Trục: Ø 10 Thép không gỉ
Hotline: 0933.911.903
Mail: thietbicongnghiepltt@gmail.com
Liên hệ với chúng tôi để có thêm thông tin và giá tốt nhất!
Incremental 0Q80EXS
Description
Encoder para ZONA-EX (Excepto Grisu)
Certificado por ISSeP, ATEX EEx d II C T6/T5 conforme a normativa CENELEC
Brida cuadrada, 'Size 25'
Lateral 80 mm
Eje de 10 mm
Peso aprox. 1.300 gr.
max. 10.000 impulsos
max. 300 KHz
I/0Q80EXS5-50-824-B-K-VM-R-01
PRODUCT CLASS:
Ex II 2G Ex d IIC T5
Ex II 2 D Ex tD A21 IP6X T100°C
T5 and T100°=
MAX. TEMPERATURE OF THE CASE SURFACE +100°C
MAX. AMBIENT TEMPERATURE OF +60°C.
ENCODER INCREMENTAL PARA ZONA EX
CLASE T5/T100ºC
50 IMPULSOS / VUELTA
ALIMENTACION DE 8 A 24VDC