Mặt hàng cần bán - mới 100% - Xi lanh Festo ADN-32-30-I-P-A
Số lượt xem: 87
Công Ty TNHH Hoàng Anh Phương
Địa chỉ: Bình Dương
Điện thoại: 0931222685
Fax:
Email: hoanganhphuong010@gmail.com
Website:
Mô tả:
Mã hàng: ADN-32-30-I-P-A
Hãng: Festo
Stroke: 30mm
Đường kính piston 32mm
Ren thanh piston M8
Phát hiện vị trí Qua công tắc tiệm cận
Áp suất hoạt động 0,06MPa ... 1MPa