Ổn áp 1 pha Lioa DRII-5000
Ổn áp 1 pha Lioa DRII-5000
Ổn áp 1 pha Lioa DRII-5000
Số lượt xem: 201
CÔNG TY TNHH SX-XD-TM-DV HÒA LẠC
Địa chỉ: 311/36 đường số 6, phường 9, Quận Gò Vấp, TP.HCM
Điện thoại: (08) 3996.8385
Fax: (08)6289.2615
Email: sales@hoalac.com.vn
Website: http://hoalac.com.vn/
Ổn áp 1 pha Lioa DRII-5000
Ổn áp 1 pha Lioa DRII-5000
- Kích thước: 400 x 218 x 310 mm.
- Công suất: 5 KVA.
- Trọng lượng: 20 kg.
- Điện áp vào: 50V - 250V.
- Sản phẩm được kiểm tra ở điện áp 2000V trong vòng 1 phút.