Quạt kho lạnh 300mm YWF4D-300S, giao hàng tận nơi
Số lượt xem: 193
Công Ty An Khang
Địa chỉ: 61 Phan Đình Phùng, P. Tân Thành, Q. Tân Phú
Điện thoại: 0916868022
Fax:
Email: tamankhang1016@gmail.com
Website:
Thông số kỹ thuật:
Model : YWF4D-300S
Đường kính: 300mm
Điện áp: 3P/380V/50Hz
Nhiệt độ : -30oC đến +50oC
Số lượng cánh : 5 cánh
Thổi xa /airflow m 3 /h : 1645mm
Công suất: 90w = 0.28A