RE-21-1-A01 Bộ Phân giải LTN, Đại lý LTN Viet Nam
Số lượt xem: 143
CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA LAPPRO
Địa chỉ: 451/25/3A Tô Hiến Thành, P.14,Q.10, TP.Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0933911903
Fax:
Email: lapproautomationltt@gmail.com
Website: https://sites.google.com/site/gianhangthietbitudhong/
Model:  RE-21-1-A01
Hãng: LTN SERVOTECHNIK GMBH
ĐẶC ĐIỂM KỸ THUẬT:
Điện cực: 1
Tỷ lệ chuyển đổi: 1 ±10%
Điện áp đầu vào: 40 mA ở 7 V & 5 kHz
Độ chính xác:  ± 6', ± 4'
Nhiệt độ : -55 °C ... +155 °C
Tốc độ : 20.000 vòng/phút
Hotline: 0933.911.903
Mail: thietbicongnghiepltt@gmail.com
Liên hệ với chúng tôi để có thêm thông tin và giá tốt nhất!
RESOLVER RE-21
Type RE-21-1-A01 RE-21-1-A05
Pole pairs 1 1
Transformation ratio 1 ±10% 0,5 ±10%
Input current 40 mA at 7 V & 5 kHz 70 mA at 7 V & 5 kHz
Phase shift 11° ±3° at 7 V & 5 kHz 8° ±3° at 7 V & 5 kHz
Accuracy ± 6', ± 4' on request ± 6'
Null voltage ≤ 30 mV ≤ 30 mV
Operating temperature -55 °C ... +155 °C -55 °C ... +155 °C
  (-67 °F ... +311 °F) (-67 °F ... +311 °F)
Permissible speed ≤ 20.000 rpm ≤ 20.000 rpm
Shock 1.000 m/s2 for 11 ms 1.000 m/s2 for 11 ms
Vibration     ≤ 500 m/s2 at 10 ... 500 Hz ≤ 500 m/s2 at 10 ... 500 Hz
Hi-pot housing/winding ≤ 500 VAC at 50 Hz & 1 s ≤ 500 VAC at 50 Hz & 1 s
Hi-pot winding/winding          ≤ 250 VAC at 50 Hz & 1 s ≤ 250 VAC at 50 Hz & 1 s
Rotor / Stator Completely impregnated Completely impregnated
Pole pairs 3 1
Transformation ratio 0,5 ±10%  0,5 ±10%
Input current 62 mA at 7 V & 5 kHz  21 mA at 5 V & 1 kHz
Phase shift 12° ±3° at 7 V & 5 kHz 26° ±3° at 5 V & 1 kHz
Accuracy ± 6' ± 10'
Null voltage ≤ 30 mV ≤ 30 mV