SMC Xy lanh CM2E20-50A dạng thân tròn - piston đơn
Số lượt xem: 75
Địa chỉ: Bình Dương
Điện thoại: 0931222685
Fax:
Email: hoanganhphuong010@gmail.com
Website:
Xy lanh khí nén SMC CM2E20‑50A, thuộc dòng CM2/CM3 – loại thân tròn, tác động kép, piston đơn
Loại: Tác động kép (double acting), piston đơn, tâm trục 20 mm, hành trình 50 mm