Xi lanh tròn nhỏ gọn Festo DSNU-16-10-P giao nhanh chóng
Số lượt xem: 81
Địa chỉ: Bình Dương
Điện thoại: 0931222685
Fax:
Email: hoanganhphuong010@gmail.com
Website:
Mô tả:
Xy lanh khí nén tròn, hai chiều, loại nhỏ gọn theo chuẩn ISO 6432
Đường kính piston: 16 mm
Hành trình tiêu chuẩn: 10 mm
Áp suất làm việc tối đa: 10 bar