Xy lanh CQ2-Z sê ri SMC CDQ2B40-10DZ thiết kế nhỏ gọn
Số lượt xem: 97
Công Ty TNHH Hoàng Anh Phương
Địa chỉ: Bình Dương
Điện thoại: 0931222685
Fax:
Email: hoanganhphuong010@gmail.com
Website:
Xi lanh khí nén SMC CDQ2B40-10DZ được thiết kế nhỏ gọn, hiệu suất cao và linh hoạt trong lắp đặt.
Loại xi lanh: Tác động kép, piston đơn (Double acting, single rod)
Đường kính nòng: 40 mm
Hành trình: 10 mm
Cổng cấp khí: Ren Rc 1/8"
Áp suất hoạt động: 0.05 đến 1.0 MPa