Xy lanh giá tốt - Festo hàng nhập mới DSBC-32-200-PPVA-N3
Số lượt xem: 144
Công Ty TNHH Hoàng Anh Phương
Địa chỉ: Bình Dương
Điện thoại: 0931222685
Fax:
Email: hoanganhphuong010@gmail.com
Website:
XY LANH FESTO DSBC-32-200-PPVA-N3
Hành trình 200 mm
Ø pít tông 32 mm
Ren thanh pít tông M10x1,25
Đầu thanh piston Ren ngoài
Áp suất vận hành 0.06 MPA ... 1.2 MPA
Áp suất vận hành 0.6 bar ... 12 bar
Nguyên tắc vận hành tác động kép
Nhiệt độ môi trường xung quanh -20 °C ... 80 °C