CA-FP 100F HONEYWELL
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Bộ điều khiển tích hợp đầu đọc vân tay CA-FP-100F
Nhà sản xuất: HONEYWELL
Bảo hành: 12 tháng
Xuất xứ: Mỹ
Tình trạng: Còn hàng
Đặc điểm CA-FP-100F:
• Hỗ trợ sử dụng ngoại tuyến
• Giao diện TCP/IP, RS485, RS232;
• Hỗ trợ lưu trữ vân tay T&A và quản lý
• Hỗ trợ nhận dạng vân tay 1:1 hoặc 1: N
• Khóa/ Mở khóa cửa với vân tay đã đăng ký
• Lưu trữ tới 500 dấu vân tay
• Chuông báo hiệu chống can thiệp trái phép, từ chối nhận dạng, khóa lại
• Hỗ trợ nhiều kết hợp phong phú giữa kiểm soát bằng vân tay/ mật mã
• Chuông báo trạng thái không bình thường/ hoạt động bất thường và cài đặt lại
• Hỗ trợ đầu ra chuông cửa có dây.
Thông số kỹ thuật CA-FP-100F
• Mẫu vân tay: 500
• Số lượng giao dịch lưu trữ: 30,000
• Kiểu nhận diện: 1:1 or 1: N
• Cảm biến vân tay : Cảm biến vân tay quang học không cần màng phim
• Cổng USB: hỗ trợ upload hoặc download dữ liệu chấm công & tin nhắn ngắn.
• Giao tiếp: cổng TCP/IP hoặc RS232/ RS485
• Thời gian đáp ứng: ≤ 2 giây
• Tỉ lệ không nhận vân tay: ≤ 0.01%; Tỉ lệ nhận sai dấu vân tay: ≤ 0.0001%
• Nguồn cung cấp : 12V DC/3A, Dòng điện ở chế độ chờ: < 50mA, Dòng điện ở chế độ hoạt động < 400mA
• Môi trường hoạt động: Nhiệt độ 0℃-45℃, Độ ẩm 20%-80%