» Điện gia dụngCombo 2 tô vít ANEX Nhật Bản P7000-3150, PH3 và -8 dài 150mm
LIÊN HỆ MUA HÀNG
https://tooljapan.net/
Combo 2 tô vít ANEX Nhật Bản P7000-3150
Hãng: Anex
Xuất xứ: Nhật Bản
Bao gồm:
1. Tô vít ANEX No.7000+3×150
Mũi vít: (+)3
Thân vít: 8.0mm- dài 150mm
Đường kính tay cầm: 37mm
Tổng chiều dài: 278mm
2. Tô vít ANEX No.7000-8×150
Mũi vít: (-)8
Thân vít: 8.0mm- dài 150mm
Đường kính tay cầm: 37mm
Tổng chiều dài: 278mm
Liên hệ: 0902.377.229 để được tư vấn
Tham khảo Youtube: Phong Dụng Cụ Nhật
Tiktok shop: Phong Dụng Cụ Nhật
#cặp_tô_vít_điện_Anex_Nhật_Bản_P70003150, #Cặp_tô_vít_Anex_japan_P70003150, #tô_vít_nhật_giá_rẻ, #tô_vít_điện_nhật_bản, #vít_nhật_giá_rẻ, #tuốt_nơ_vít_nhật, #tua_vít_điện_dài_150mm, #tooljapan, #toolsjapan, #đồ_nghề_nhật_bản_chính_hãng, #dụng_cụ_cầm_tay_nhật_bản, #anextools, #Combo2tôvítđiệnAnexJapanP70003150, #Cặp_tô_vít_điện_dài _150mm_Anex_Japan_P70003150
Sản phẩm doanh nghiệp: Cty Hatok
21/2 Huỳnh Thị Hai, Tổ 1, khu phố 8, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP HCM, Việt Nam
nhatphong1939@gmail.com
https://tooljapan.net/
Văn phòng phẩm giá sỉ cho Cty, cửa hàng
[Mã: G-27304-93] [xem: 2689]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2018-07-17 18:54:12] 3,000 Mua hàng -
Tập giá rẻ cho hội tự thiện, pin energizer giá sỉ
[Mã: G-27304-92] [xem: 2375]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2018-05-25 08:50:23] 3,000 Mua hàng
Sản phẩm cùng nhà cung cấp
Sản phẩm xem nhiều
Sản phẩm mới (147896)
Nhà cung cấp chuyên nghiệp
Tin tuyển dụng mới
» Xem tất cả-
Tuyển Nhân Viên Kỹ Thuật
Mô tả công việc Đảm nhiệm công việc tại phòng kỹ thuật của Công ty theo...
Tuyển Nhân Viên Kỹ Thuật
Cáp tín hiệu chống nhiễu/Cáp báo cháy 0.22mm giá tốt
Cáp tín hiệu chống nhiễu/Cáp báo cháy 0.22mm giá tốt * Cáp tín hiệu...