» Hàn cắt - Thiết bịMáy cắt plasma Hypertherm (công suất lớn) :HPR260XD
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Mr Kiêm-0909 614 639
http://maiduong.vn
Máy cắt plasma Hypertherm (công suất lớn)
Model: HPR260XD
Hãng: HYPERTHERM - Mỹ
Thông số kỹ thuật:
Cấp nguồn |
3 pha, 220/380/440V, 50/60Hz |
Điện áp không tải |
311 VDC |
Điện áp cắt |
175 VDC |
Dòng cắt tối đa |
260A |
Chu kỳ làm việc |
100% tại 260A |
Kích thước (Dài x Rộng x Cao) |
1150 x 820 x 1190 mm |
Trọng lượng (bao gồm cả mỏ) |
567 kg |
Khí cắt: Khí plasma Khí bảo vệ |
O2, N2, F5, H35, Air N2, O2, Air |
Áp suất khí |
8.3 bar |
Khả năng cắt:
- Khả năng cắt (đục lỗ) hoàn toàn không tạo xỉ - thép carbon: 32mm
- Khả năng cắt đục lỗ tối đa: 32mm
- Khả năng cắt (từ mép tấm) tối đa: 62mm
Sản phẩm doanh nghiệp: Cty CP Thiết Bị Công Nghiệp Mai Dương.
Cty CP Thiết Bị Công Nghiệp Mai Dương.
Mr Kiêm-0909 614 639
08.18 Room, 8th Fl, Block A, Bau Cat 2, Ward 10, Tan Binh Dist, HCMC.
manhkiem1902@gmail.com
http://maiduong.vn
Các mặt hàng chính của chúng tôi bao gồm:
I. Thiêt bị hàn:
- Máy hàn bán tự động Mig/Mag.
- Máy hàn Tig.
- Máy hàn hồ quang một chiều, xoay chiều.
- Máy hàn tự động hồ quang chìm.
- Xe hàn tự động.
- Thiết bị hàn dầm tự động.
- Thiết bị hàn bồn, bể, đường ống tự động.
II. Thiêt bị cắt:
- Máy cắt CNC tự động.
- Máy cắt tay Plasma.
- Máy cắt Oxy-gas.
- Máy vát mép cơ khi.
III. Thiêt bị làm sạch:
- Thiết bị làm sạch bề mặt tôn dạng tấm nằm tự động.
- Thiết bị làm sạch bề mặt tôn dạng tấm đứng tự động
- Thiết bị làm sạch đường ống tự động.
- Thiết bị làm sạch tổng đoạn đóng tàu.
IV. Thiêt bị thuỷ lực:
- Máy lốc tôn thuỷ lực.
- Máy cắt tôn thuỷ lực.
- Máy chấn tôn thuỷ lực.
- Máy uốn ống và thép hình.
V. Thiêt bị khác:
- Dây chuyền sẻ tôn cuộn.
- Máy cắt dây.
Định hướng tương lai:
- Phát triển ngày một mạnh mẽ hơn trong môi trường thương mại quốc tế.
- Trở thành nhà cung cấp các thiết bị và giải pháp về Hàn Cắt kim loại hàng đầu việt nam.
- Phát triển hoạt động kinh doanh sang các nước phát triển đặc biệt là khu vực Đông Nam Á.
Chúng tôi chân thành mong nhận được sự ủng hộ và động viên không ngừng của các bạn.
MRA Que hàn TIG SCM420 giá tốt
[Mã: G-22999-134] [xem: 5971]
[Nhãn hiệu: MRA - Xuất xứ: Đức]
[Nơi bán: Hà Nội]
2023-08-18 14:32:55] 904,000 Mua hàngCÔNG TY TNHH KỸ THUẬT KTECH VIỆT NAM
Hotline Ktech: 0386.859.629
thanhluong06003@gmail.com
Phòng 201 Nhà A-Khu đô thị mới Xuân Đỉnh -Phố Đỗ Nhuận-Quận Bắc Từ... -
Máy hàn đai nhựa niềng thùng carton 0906.389.234
[Mã: G-299-123] [xem: 3644]
[Nhãn hiệu: Wellpack - Xuất xứ: Taiwan]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2025-07-25 14:08:56] Mua hàngCONG TY TNHH TM-DV DAI DONG THANH
Call/Zalo 0906 389 234 - NGUYỆT
sales@daidongthanhmachine.com
69 Đường B2, Phường Tây Thạnh, KCN Tân Bình, Quận Tân Phú, TP HCM -
STAVAX Que hàn Tig
[Nơi bán: Hà Nội]
2023-03-03 13:43:01] Mua hàngCÔNG TY TNHH KỸ THUẬT KTECH VIỆT NAM
Hotline Ktech: 0386.859.629
thanhluong06003@gmail.com
Que hàn TIG BK-660R NICHIA
[Nhãn hiệu: NICHIA - Xuất xứ: Nhật Bản]
Dây hàn lazer Nhật Bản, vật liệu MAS1, phi 0.3
[Nhãn hiệu: Argo File - Xuất xứ: Nhật Bản]
2019-07-19 09:03:08] 1,000,000 Mua hàngCÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN ÂN VIỆT NAM
kinhdoanh1.thienan@gmail.com
Số 2, ngách 83, ngõ 61 Phố Trạm, tổ 14, P. Long Biên, Q. Long Biên, Hà Nội -
Đá mài màu hồng hình trụ D8mm, cán 3mm Kprix