BỘ NGUỒN QUINT - 2320908 - QUINT-PS/1AC/24DC/ 5/CO
Mã sản phẩm (order code): 2320908
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC … 240 V AC 110 V DC … 250 V DC
- Dải điện áp đầu vào 85 V AC … 264 V AC 90 V DC … 410 V DC +5 % (UL 508: ≤ 250 V DC)
- Dải điện áp đầu vào AC 85 V AC … 264 V AC
- Dải điện áp đầu vào DC 90 V DC … 410 V DC +5 % (UL 508: ≤ 250 V DC)
- Cường độ dòng điện, tối đa. 300 V AC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC/DC
- Dòng khởi động < 15 A Dòng khởi động tích hợp (I2t) < 1 A2s
- Dải tần số AC 50 Hz … 60 Hz
- Điện áp đầu ra định mức 24 V DC ±1 %
- Dải cài đặt của điện áp đầu ra (USet) 18 V DC … 29,5 V DC (> 24 V DC, công suất không đổi)
- Dòng ra định mức (IN) 5 A (-25 °C … 60 °C, UOUT = 24 V DC) NGUỒN LÊN (IBoost) 7,5 A (-25 °C … 40 °C cố định, UOUT = 24 V DC)
- Nổ cầu chì chọn lọc (ISFB) 30 A (12 ms)
- Ngắt cầu dao điện từ B2/B4/C2 Giảm 60 °C … 70 °C (2,5%/K)
Tham khảo thêm: tại đây
Liên hệ để được tư vấn - hỗ trợ và báo giá tốt nhất:
Email: sales01@tienhungtech.com
Zalo: 0933 327 183 (Ms. Duyên)
----------------------------------------------------------------------------------------
Mọi chi tiết về sản phẩm thiết bị điện - tự động hoá vui lòng liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG - ĐẠI LÝ ỦY QUYỀN WEIDMULLER TẠI VIỆT NAM
TIEN HUNG AUTOMATIC CORPORATION COMPANY
Địa chỉ: 1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Hotline: 0933 327 183 - 0908 878 633 - 0933 441 466 - 0933 744 776
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
sales01@tienhungtech.com
https://www.tienhungtech.com.vn
BỘ NGUỒN QUINT - 2866763 - QUINT-PS/1AC/24DC/10
[Mã: G-59732-87] [xem: 1387]
[Nhãn hiệu: Phoenix Contact - Xuất xứ: Thailand]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2023-06-29 12:03:28] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
sales01@tienhungtech.com
Máng lưới mạ điện phân thương hiệu Nam Quốc Thịnh
[Mã: G-39728-16] [xem: 2295]
[Nhãn hiệu: Nam Quốc Thịnh - Xuất xứ: Việt Nam]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2019-07-27 15:36:21] 50,000 Mua hàngCông Ty TNHH Thiết Bị Điện Nam Quốc Thịnh
namquocthinh@gmail.com
450 Đặng Thúc Vịnh, Ấp 1, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, TPHCM -
MICO BẢO VỆ MẠCH ĐIỆN TỬ - 9000-41034-0401000 - MICO ELECTRONIC CIRCUIT...
[Nhãn hiệu: Murrelektronik - Xuất xứ: Czech]
2023-06-22 10:41:50] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
BỘ NGUỒN EMPARRO - 85724 - EMPARRO 10-100-240/48 S
1010100000 – WPE 4 – CẦU ĐẤU DÂY NỐI ĐẤT – WEIDMULLER – TIENHUNGTECH
[Nhãn hiệu: Weidmuller - Xuất xứ: Đức]
2025-04-09 16:42:58] Mua hàngCÔNG TY CP TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0908210127 (Thy)
sales@tienhungtech.com
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, TP.HCM -
RƠ LE ĐIỆN TỬ MSR 24VDC 1CO – 2909560000 WEIDMULLER