BỘ NGUỒN QUINT - 2866679 - QUINT-PS/1AC/48DC/5
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
Mã sản phẩm (order code): 2866679
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC … 240 V AC
- Dải điện áp đầu vào 85 V AC … 264 V AC 90 V DC … 350 V DC
- Dải điện áp đầu vào AC 85 V AC … 264 V AC
- Dải điện áp đầu vào DC 90 V DC … 350 V DC
- Cường độ dòng điện, tối đa. điện xoay chiều 300 V
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC/DC
- Dòng khởi động < 15 A (điển hình)
- Dòng khởi động tích hợp (I2t) < 1,5 A2s
- Dải tần số xoay chiều 45 Hz … 65 Hz
- Dải tần số DC 0 Hz
- Hiệu suất > 92,5% (đối với 230 V AC và giá trị danh nghĩa)
- Đặc tính đầu ra U/I
- Điện áp đầu ra danh nghĩa 48 V DC ±1 %
- Dải cài đặt của điện áp đầu ra (USet) 30 V DC … 56 V DC (> 48 V DC, giới hạn công suất không đổi)
- Dòng điện đầu ra danh định (IN) 5 A (-25 °C … 60 °C, UOUT = 48 V DC)