BỘ NGUỒN QUINT - 2866763 - QUINT-PS/1AC/24DC/10
Mã sản phẩm (order code): 2866763
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC … 240 V AC 110 V DC … 250 V DC
- Dải điện áp đầu vào 85 V AC … 264 V AC 110 V DC … 350 V DC (thường là 90 V DC (UL 508: ≤ 300 V DC))
- Cường độ dòng điện, tối đa. 300 VAC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC/DC
- Dòng khởi động < 15 A
- Tích phân dòng khởi động (I2t) < 1,5 A2s
- Dải tần số AC 45 Hz ... 65 Hz
- Dải tần số DC 0 Hz
- Thời gian đệm nguồn điện lưới > 36 ms (120 V AC) > 36 ms (230 V AC)
- Dòng điện tiêu thụ 2,2 A (120 V AC) 1,3 A (230 V AC) 2,5 A (110 V DC) 1,2 A (220 V DC)
- Công suất tiêu thụ định mức 302 VA
- Mạch bảo vệ Bảo vệ quá áp quá độ; Varistor, chống sét đầy khí
- Hệ số công suất (cos phi) 0.85
Tham khảo thêm: tại đây
Liên hệ để được tư vấn - hỗ trợ và báo giá tốt nhất:
Email: sales01@tienhungtech.com
Zalo: 0933 327 183 (Ms. Duyên)
----------------------------------------------------------------------------------------
Mọi chi tiết về sản phẩm thiết bị điện - tự động hoá vui lòng liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG - ĐẠI LÝ ỦY QUYỀN WEIDMULLER TẠI VIỆT NAM
TIEN HUNG AUTOMATIC CORPORATION COMPANY
Địa chỉ: 1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Hotline: 0933 327 183 - 0908 878 633 - 0933 441 466 - 0933 744 776
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
sales01@tienhungtech.com
https://www.tienhungtech.com.vn
THIẾT BỊ CHỐNG SÉT – SLP07D – EATON MTL
[Mã: G-59732-273] [xem: 1233]
[Nhãn hiệu: Eaton MTL - Xuất xứ: England]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2023-09-14 15:12:45] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
sales01@tienhungtech.com
BỘ NGUỒN WEIDMULLER PRO TOP1 960W 24V 40A – 2466900000
[Mã: G-59732-476] [xem: 686]
[Nhãn hiệu: WEIDMULLER - Xuất xứ: CHINA]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2025-08-27 11:35:30] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
DỤNG CỤ ĐỤC THỦY LỰC IE-KO-HAT – 1966810000
[Mã: G-59732-445] [xem: 636]
[Nhãn hiệu: WEIDMULLER - Xuất xứ: Đức]
Công tắc an toàn PSEN ma1.4p-50/PSEN ma1.4-10mm/ 1unit Pilz - 506334 - TIENHUNGTECH
[Mã: G-56684-48] [xem: 1521]
[Nhãn hiệu: PILZ - Xuất xứ: China]
2023-06-20 17:18:29] Mua hàngCÔNG TY CP TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0908210127 (Thy)
sales@tienhungtech.com
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, TP.HCM -
BỘ CHỈNH LƯU NGUỒN ĐIỆN PRO MAX 72W 24V 3A – 1478100000
[Mã: G-56684-230] [xem: 282]
2026-03-04 09:05:35] Mua hàngCÔNG TY CP TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0908210127 (Thy)
sales@tienhungtech.com
Ống thép luồn dây điện Malaysia cấp bởi Nam Quốc Thịnh
[Nhãn hiệu: Smartube - Xuất xứ: Malaysia]
2019-12-31 14:55:44] 50,000 Mua hàngCông Ty TNHH Thiết Bị Điện Nam Quốc Thịnh
namquocthinh@gmail.com
450 Đặng Thúc Vịnh, Ấp 1, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, TPHCM -
Hộp nối 2 ngã vuông ống thép luồn dây điện ren IMC 3/4
[Nhãn hiệu: NQT - Xuất xứ: Việt Nam]
2018-10-04 10:25:22] 40,000 Mua hàngCông Ty TNHH Thiết Bị Điện Nam Quốc Thịnh
namquocthinh@gmail.com
ĐẦU NỐI CÁP ĐIỆN PV STICK SET 1422030000
[Nhãn hiệu: Weidmuller - Xuất xứ: Romani]
BỘ NGUỒN WEIDMULLER PRO MAX 240W 24V 10A – 1478130000