BỘ NGUỒN QUINT - 2866763 - QUINT-PS/1AC/24DC/10
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
Mã sản phẩm (order code): 2866763
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC … 240 V AC 110 V DC … 250 V DC
- Dải điện áp đầu vào 85 V AC … 264 V AC 110 V DC … 350 V DC (thường là 90 V DC (UL 508: ≤ 300 V DC))
- Cường độ dòng điện, tối đa. điện xoay chiều 300 V
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC/DC
- Dòng khởi động < 15 A
- Tích phân dòng khởi động (I2t) < 1,5 A2s
- Dải tần số AC 45 Hz ... 65 Hz
- Dải tần số DC 0 Hz
- Thời gian đệm nguồn điện lưới > 36 ms (120 V AC) > 36 ms (230 V AC)
- Dòng điện tiêu thụ 2,2 A (120 V AC) 1,3 A (230 V AC) 2,5 A (110 V DC) 1,2 A (220 V DC)
- Công suất tiêu thụ định mức 302 VA
- Mạch bảo vệ Bảo vệ quá áp quá độ; Varistor, chống sét đầy khí
- Hệ số công suất (cos phi) 0.85
- Thời gian đáp ứng điển hình < 0,15 giây
- Cầu chì đầu vào 10 A