ĐÈN LED MURRELEKTRONIK MODLIGHT50 MÔ-ĐUN MÀU ĐỎ – 4000-76050-1011000
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
* Mã sản phẩm (order code): 4000-76050-1011000
* Thông tin sản phẩm:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Điện áp hoạt động: 24 V DC (21.6…26.4 V DC)
- Mức tiêu thụ hiện tại: max. 62.5 mA
DỮ LIỆU CHUNG
- Bảo vệ IP65
- Kết nối: Notched contact
- Vỏ: nhựa màu đen
- Kích thước C×W×D: 52×50×50 mm