Máy cắt kim loại DS-FIBER20W
LIÊN HỆ MUA HÀNG
LIÊN HỆ VỚI CHÚNG TÔI
Địa chỉ : 609 Lạc Long Quân P.10 Quận TB
Số điện thoại : 0903656806 ( Phong )
website : www.congtycattuong.com
fanpage : https://facebook.com/congtycattuong
Sản phẩm doanh nghiệp: công Ty Cát Tường
BỘ CHỈNH LƯU NGUỒN ĐIỆN PRO INSTA 30W 5V 6A – 2580210000
[Mã: G-59732-443] [xem: 1247]
[Nhãn hiệu: WEIDMULLER - Xuất xứ: Đức]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2025-07-30 15:20:50] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
sales01@tienhungtech.com
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh -
Cảm biến tiệm cận SICK 7902938
[Mã: G-56684-210] [xem: 447]
[Nhãn hiệu: Sick - Xuất xứ: Đức]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2025-11-07 14:27:20] Mua hàngCÔNG TY CP TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0908210127 (Thy)
sales@tienhungtech.com
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, TP.HCM -
MÔ-ĐUN UPS EMPARRO ACCUCONTROL - 85414 - EMPARRO ACCUCONTROL UPS-MODULE
[Mã: G-59732-23] [xem: 1232]
[Nhãn hiệu: Murrelektronik - Xuất xứ: Czech]
2023-06-17 22:52:35] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
sales01@tienhungtech.com
BỘ NGUỒN PRO QL 480W 24V 20A – 3076380000 WEIDMULLER