Bộ nguồn QUINT-PS/1AC/24DC/40 - 2866789 - Phoenix Contact TIENHUNGTECH
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CP TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0908210127 (Thy)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, TP.HCM
sales@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com/
Đầu vào: 85 V AC … 264 V AC; 90 V DC … 350 V DC
Đầu ra: 24 VDC /40A