» Thủy lực-Thiết bịMáy ép cos dùng pin izumi S7G-M250R
LIÊN HỆ MUA HÀNG
https://truongan-vn.com/
Máy ép cos s7g-m250r chuyên dùng bấm đầu cos, ép đầu cos 14-250mm2 theo kiểu ép chí, máy sử dụng một động cơ 21.6V DC chạy pin để bơm hệ thống thủy lực ép chặt các đầu cốt trong khoảng cho phé, Sửdụng Kìm hay máy ép cos Pinđỉnh cảo của Izumi giúp bạn đạt được năng suất và hiệu quả công việc cao nhất.
Thông số kĩ thuật:
Mã Sản phẩm |
S7G-M250R |
Tên hàng |
Máy ép cos Pin |
Cách sử dụng |
Một động cơ điện 21.6V DC |
Lực ép max |
127kN |
Khoảng ép (mm2) |
Ép cos 14 ~ 250mm² (Lắp lưỡi cắt cáp φ 50) |
Các khuôn ép đi kèm (mm2) |
14 22~70 80~150 200 250mm |