» Thủy lực-Thiết bịMáy ép cos dùng pin izumi S7G-M200H
LIÊN HỆ MUA HÀNG
https://truongan-vn.com/
Mã Sản phẩm |
S7G-M200H |
Tên hàng |
Máy ép cos Pin |
Cách sử dụng |
Một động cơ điện 21.6V DC |
Lực ép max |
112kN |
Khoảng ép (mm2) |
Ép cos 14 ~ 200mm² (Lắp lưỡi cắt cáp φ 50) |
Các khuôn ép đi kèm (mm2) |
14 22~70 80~150 200mm |