Đầu cắt cáp thủy lực dùng bơm điện EICT-132-35KV
LIÊN HỆ MUA HÀNG
https://truongan-vn.com/
Dữ liệu kỹ thuật:
Mô hình |
ESIC-132-35KV |
Lực lượng đầu ra |
10T |
Áp lực đánh giá |
700bar |
Công suất cắt |
Tối đa Ø132mm |
Cân nặng |
30kg |
Đóng gói |
Vỏ hợp kim AL |
Sản phẩm doanh nghiệp: Truongan
590/2/10 P7 PHAN VĂN TRỊ / QUẬN GÒ VẤP TPHCM
levanlam281995@gmail.com
https://truongan-vn.com/
TIGON-Pa lăn cân bằng TW0
[Mã: G-22999-22] [xem: 6121]
[Nhãn hiệu: Mijin System - Xuất xứ: Korea]
[Nơi bán: Hà Nội]
2023-06-17 10:11:43] Mua hàngCÔNG TY TNHH KỸ THUẬT KTECH VIỆT NAM
Hotline Ktech: 0386.859.629
thanhluong06003@gmail.com
Phòng 201 Nhà A-Khu đô thị mới Xuân Đỉnh -Phố Đỗ Nhuận-Quận Bắc Từ... -
Xi lanh thủy lực Taiyo
[Mã: G-27311-5] [xem: 8219]
[Nhãn hiệu: Taiyo - Xuất xứ: Nhật Bản]
[Nơi bán: Hà Nội]
2018-10-23 15:50:52] Mua hàngCÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN ÂN VIỆT NAM
kinhdoanh1.thienan@gmail.com
Số 2, ngách 83, ngõ 61 Phố Trạm, tổ 14, P. Long Biên, Q. Long Biên, Hà Nội -
Xy lanh Horiuchi
[Nhãn hiệu: Horiuchi - Xuất xứ: Nhật Bản]
2020-06-09 23:12:45] Mua hàngCÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN ÂN VIỆT NAM
kinhdoanh1.thienan@gmail.com
Xi lanh thủy lực Jufan
[Nhãn hiệu: Jufan - Xuất xứ: Taiwan]
Oil Cooler - Bộ làm mát dầu thuỷ lực Giá rẻ, chính hãng OR-60L OR-100L...
[Nhãn hiệu: WELLTECH - Xuất xứ: Chính hãng]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2023-02-08 14:01:39] Mua hàngCÔNG TY TNHH XNK WELLTECH VN
welltechvn3@gmail.com
27 đường số 72, khu phố 1, TML, TP.Thủ Đức -
Xi lanh khí space-saving 7W-1L Series 7W-1L Series