Máy lạnh âm trần DAIKIN inverter FCQ125LUV1/RZR125LUV1
LIÊN HỆ MUA HÀNG
ĐẠI LÝ CHÍNH THỨC PHÂN PHỐI MÁY LẠNH ÂM TRẦN DAIKIN VỚI GIÁ CẠNH TRANH
LIÊN HỆ MUA HÀNG : 08.37153886 - 08.6789520
HOTLINE 0917 357 334 MR DŨNG
Hình ảnh
Thông tin chi tiết
Bảo hành | |||
Máy lạnh âm trần DAIKIN inverter FCQ50LUV1/RZR50LUV1
48 tháng
Công suất lạnh
: 5.2 kW
Loại
: 1 chiều lạnh
Công nghệ
: Inverter
Xuất xứ
: Thái Lan
Giá bán
VNĐ
: (Đã có VAT)
Hình ảnh
Thông tin chi tiết
Bảo hành | |||
Máy lạnh âm trần DAIKIN inverter FCQ60LUV1/RZR60LUV1
48 tháng
Công suất lạnh
: 6.0 kW
Loại
: 1 chiều lạnh
Công nghệ
: Inverter
Xuất xứ
: Thái Lan
Giá bán
VNĐ
: (Đã có VAT)
Máy lạnh âm trần DAIKIN inverter FCQ71LUV1/RZR71LUV1
: 7.1 kW
Máy lạnh âm trần DAIKIN inverter FCQ100LUV1/RZR100LUV1
: 10.0 kW
Máy lạnh âm trần DAIKIN inverter FCQ100LUV1/RZR100LUY1
: 10.0 kW
: 12.5 kW
Máy lạnh âm trần DAIKIN inverter FCQ125LUV1/RZR125LUY1
: 12.5 kW
Máy lạnh âm trần DAIKIN inverter FCQ140LUV1/RZR140LUV1
: 14.0 kW
Máy lạnh âm trần DAIKIN inverter FCQ140LUV1/RZR140LUY1
: 14.0 kW
o0o RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH o0o
Địa chỉ: 28/8C – Tô ký – P.Tân Chánh Hiệp – Q12 – Tp.HCM
Điện thoại: (08)66.789.516 – (08)66.789.520 – (08)37.153.886
Website: www.daidongduong.com
Sản phẩm doanh nghiệp: Máy lạnh chính hãng giá rẻ 0917 357 334
Máy quấn dây đồng Gorman Winding machine
[Mã: G-14587-44] [xem: 2637]
[Nhãn hiệu: GORMAN - Xuất xứ: USA]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2021-06-11 14:11:20] Mua hàngCÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ & THƯƠNG MẠI HÀ SƠN
0906 663 719 ( MR. LUÂN) -039 279 3301 (MS. DIỆU)
nguyenluan319@gmail.com
Số 69/9, Nguyễn Gia Trí, Q. Bình Thạnh, TPHCM
Sản phẩm cùng nhà cung cấp
Sản phẩm xem nhiều
Sản phẩm mới (147896)
Nhà cung cấp chuyên nghiệp
Tin tuyển dụng mới
» Xem tất cả-
Tuyển Nhân Viên Kỹ Thuật
Mô tả công việc Đảm nhiệm công việc tại phòng kỹ thuật của Công ty theo...
Tuyển Nhân Viên Kỹ Thuật
Cáp tín hiệu chống nhiễu/Cáp báo cháy 0.22mm giá tốt
Cáp tín hiệu chống nhiễu/Cáp báo cháy 0.22mm giá tốt * Cáp tín hiệu...