MÁY MÀI GÓC DEWALT DWE8100T
LIÊN HỆ MUA HÀNG
0908 18 19 41 Ms. Tuyết
http://hongky.com
MÁY MÀI GÓC DEWALT DWE8100T
- Máy mài góc, đá mài 100mm - 720W (Công tắc đuôi) DeWALT.
- Tốc độ không tải 11,000v/p.
- Lớp keo nhựa đặc biệt bảo vệ Stator chống mạc kim loại. Thân cầm gọn tay cảm giác dễ chịu.
- Hệ thống làm mát nhanh giúp tăng độ bền. Chạy nhanh, công suất mạnh. Chống bụi bảo vệ Rotor.
- Chổi than mòn sẽ tự ngắt bảo vệ Rotor.
- Trọng lượng 1.8 kg. SIÊU BỀN.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Công suất
720 W
Tốc độ không tải
11.000 rpm
Đường kính đá tối đa
100 mm
Đường kính trục
M10
Công tắc
Công tắc đuôi
Trọng lượng máy
1.8 kg
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY TNHH SX - TM CƠ KHÍ HỒNG KÝ
CÔNG TY TNHH SX - TM CƠ KHÍ HỒNG KÝ
0908 18 19 41 Ms. Tuyết
38 Tây Lân, Khu phố 7, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân, Tp. HCM, Việt Nam
tuyet@hongky.com.vn
http://hongky.com
Đế gai gắn giấy nhám DR-3" MG Pad (75mm, M6) DR - Đài Loan