Máy nén khí Piston không dầu Anest Iwata TFPA110-10
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Model: TFPA110-10-385EXP
Thương hiệu - xuất xứ: Anest Iwata
. Dòng máy không dầu cung cấp khí sạch chất lượng cao
. Để đáp ứng những yêu cầu về áp suất cao, máy nén khí Piston không dầu có những dòng máy hỗ trợ áp suất lên tơi 1.4MPa
. An toàn và dễ dàng điều khiển
. Đối với hệ máy nén khí không dầu, thì không yêu cầu bảo trì các bộ phận như lọc dầu...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
. Công suất: 11 kW (15Hp)
. Áp suất hoạt động: 1.0 MPa-1.4 MPa