Tay cầm tủ màu đen NK170-160D (Màu Đen Mờ)
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Thông số kỹ thuật Tay cầm tủ màu đen NK170-160D
– Kích thước :
Khoảng cách lỗ 160mm – chiều dài phủ bì 180mm
– Chất liệu : hợp kim nhôm cao cấp
– Màu sắc : màu đen
– Mã sản phẩm : NK170-160D
Xem chi tiết sản phẩm tại https://fhomenamkhang.com/tay-cam-tu-mau-den-nk170160d.html
Các Sản Phẩm Tay Nắm Cửa Khác
Hướng dẫn lắp đặt Tay cầm tủ màu đen NK170-160D
Dụng cụ cần chuẩn bị :
- Trục vít vặn
- Máy khoan cầm tay
- Mũi khoan 4 – 4,2mm ( Tùy thuộc vào vật liệu làm tủ mà ta chọn mũi khoan cho phù hợp ).