thiết bị chống sét nguồn 3 pha TK-TT2-100-3Y480-FL của mỹ
LIÊN HỆ MUA HÀNG
http://www.doangiaphat.vn
Thiết bị cắt lọc sét 3 pha TK-TT2-100-3Y480-FL
Bảo hành: 3 năm thay mới miễn phí hoàn toàn
Ứng dụng:
- Chống xung sét năng lượng cao và xung "ring-wave" thông dụng
- Lắp đặt tại các tủ phân phối điện cung cấp điện cho các tải quan trọng
Đặc tính kỹ thuật:
- Chức năng: Cắt lọc sét và triệt xung đột biến điệns
- Số pha: 3 Pha, 4 dây + Đất
- Điện áp: 277/480VAC
- Loại: Type 1
- Đấu nối: Lắp song song
- Công nghệ lọc sét: Thiết bị lọc sét phải đáp ứng được dạng sóng sine chuẩn cho hệ thống điện
- Cấp bảo vệ điện áp/ điện áp thông qua, Up: Đối với thiết bị cắt lọc sét phải phát hiện và lọc được các xung điện áp thoáng qua, để giới hạn giá trị điện áp dư phía sau phải ≤ 42V (L-N) phù hợp để bảo vệ các thiết bị điện nhạy cảm, thiết bị điện tử và thiết bị điều khiển…
- Chịu được dòng sét tối đa, Imax: 100kA/phase; 50kA/mode
- Thời gian đáp ứng: < 1 nanosecond
- Chế độ bảo vệ: All Modes: L-N, L-L, L-G & N-G
- Bảo vệ chống ngắn mạch: 200kAIC
- Lọc nhiễu EMI/RFI: 100kHz @ 40dB
- Hiển thị trạng thái: Thiết bị phải có tính năng hiển thị trạng thái bằng đèn LED
- Môi trường hoạt động: -40° C to 70° C (-40° F to 160° F); 5% to 95% không ngưng tụ