Thiết bị chống sét lan truyền 1 PHA, TK-LTE250-30A-DIN2
LIÊN HỆ MUA HÀNG
http://www.doangiaphat.vn
THIẾT BỊ CẮT LỌC SÉT 1 PHA, TK-LTE250-30A-DIN2
Ứng dụng:
- Chống xung sét năng lượng cao và xung "ring-wave" thông dụng
- Phù hợp cho các tải và tải điều khiển quan trọng
Đặc tính kỹ thuật:
- Chức năng: Cắt lọc sét và triệt xung đột biến điện
- Số pha: 1 Pha, 2 dây + Đất
- Điện áp: 250VAC
- Tần số: 47-63Hz
- Loại: Type 4
- Đấu nối: Lắp song song
- Công nghệ chế tạo: Dual Component-Level Fusing (CLF) và Enhanced Transient Filter (ETF)
- Công nghệ lọc sét: Thiết bị lọc sét phải đáp ứng được dạng sóng sine chuẩn cho hệ thống điện
- Cấp bảo vệ điện áp/ điện áp thông qua, Up: Đối với thiết bị cắt lọc sét phải phát hiện và lọc được các xung điện áp thoáng qua, để giới hạn giá trị điện áp dư phía sau phải ≤ 28V (L-N) phù hợp để bảo vệ các thiết bị điện nhạy cảm, thiết bị điện tử và thiết bị điều khiển…
- Chịu được dòng sét tối đa, Imax: 40kA/phase
- Thời gian đáp ứng: < 1 nanosecond
- Chế độ bảo vệ: All Modes: L-N, L-G & N-G
- Bảo vệ chống ngắn mạch: 100kAIC
- Lọc nhiễu EMI/RFI: 1kHz @ 2dB; 10kHz @ 13dB; 100kHz @ 31dB; 1MHz @ 32dB; 10MHz @ 20dB; 20MHz @ 15dB; Max. 33dB @ 500kHz