Xy lanh khí nén AIRTAC SDA25X45
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY TNHH XNK WELLTECH VN
27 đường số 72, khu phố 1, TML, TP.Thủ Đức
welltechvn3@gmail.com welltechvn.com
Hotline/Zalo: +84 965 808 131
Thông số kỹ thuật (mô tả chuẩn SEO):
Thương hiệu: AIRTAC
Model: SDA25X45
Loại: Xy lanh khí nén compact (compact cylinder)
Đường kính piston: 25 mm
Hành trình: 45 mm
Kiểu lắp: Ren tiêu chuẩn, dễ thay thế
Ứng dụng: Máy tự động, dây chuyền sản xuất, cơ cấu chấp hành khí nén
Đặc điểm: Thiết kế nhỏ gọn, lực đẩy ổn định, độ bền cao
Tình trạng: Hàng mới 100%, sẵn kho
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY TNHH XNK WELLTECH VN
CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU WELLTECH VN
Hotline/Zalo/: +84 965 808 131
Email: welltechvn3@gmail.com
Kính chào quý khách hàng!
CÔNG TY TNHH XNK WELLTECH VN chuyên sản xuất và cung cấp các thiết bị công nghiệp uy tín.
Phương châm của chúng tôi:
+ Chất lượng tốt (Bảo Hành)
+ Giá tốt cạnh tranh nhất
+ Uy tín Ưu điểm của chúng tôi là:
+Cung cấp hầu hết các thiết bị từ đại trà đến khan hiếm.
+Thời gian giao hàng nhanh để đáp ứng tiến độ sản xuất của xưởng một cách nhanh chóng nhất.
+Kỹ thuật là người nước ngoài, thông thạo kỹ thuật.
+Giá trực tiếp từ xưởng (các hãng)
Các sản phẩm khí nén và thủy lực được chúng tôi sản xuất hơn 15 năm qua.
Rất mong được hợp tác cùng quý khách!
Trân trọng!
FESTO KSV 16-B 7559F