200-510-SSS-1Hh , Meggitt Vietnam , Bo mạch bảo vệ máy móc MPC4 ,
LIÊN HỆ MUA HÀNG
LIÊN HỆ : 0937 187 325
ZALO: 0928 197 780
==================================================
Đầu vào tín hiệu động
Số lượng đầu vào: 4 mỗi thẻ MPC 4
Dải DC: 0 đến +20 V hoặc 0 đến −20 V
Dải AC: ± 10 V (tối đa)
Dải điện áp chế độ chung: −50 V đến +50 V
CMRR:> 60 dB ở 50 Hz
Nhiễu xuyên âm: −72 dB
Trở kháng đầu vào: 200 kΩ
Phạm vi đầu vào hiện tại
• Tín hiệu DC: 0 đến 25 mA
• Tín hiệu AC: ± 8 mA (tối đa)
Dải tần số AC tương tự (không tích hợp): 0,1 Hz đến 10 kHz
Dải tần số AC tương tự (có tích hợp): 2,5 Hz đến 10 kHz
Dải tần số tương tự cho thông lượng tới các thẻ khác và đầu ra AC có đệm: DC đến 60 kHz (−3 dB)
Điện trở đo hiện tại: 324,5 Ω
Tùy chọn xử lý
Băng thông rộng
Các tùy chọn lọc: Vượt qua cao, vượt qua thấp hoặc vượt qua dải tần
Tỷ lệ LP / HP trong băng thông: 500 (tối đa)
Ripple: ± 0,3 dB
Độ dốc: 6 đến 60 dB / quãng tám (có thể cấu hình phần mềm)
Suy hao bên ngoài băng thông:> 50 dB
Độ chính xác của biên độ: ± 1% của toàn thang đo
Sai số tuyến tính: <± 1%
Tiếng ồn đầu vào tương đương (không tích hợp): <200 µV RMS
Băng tần hẹp (theo dõi)
Thẻ MPC 4 ‘tiêu chuẩn’ và ‘mạch riêng biệt’ chỉ ở trang 6).
Thẻ MPC 4 ‘an toàn’ không hỗ trợ theo dõi băng tần hẹp.
Rung trục tương đối
Băng tần
• Rung: 0,1 Hz đến 10 kHz
• Khoảng cách / vị trí: DC đến 1 Hz
Độ chính xác của biên độ
• Rung: ± 1,2% toàn quy mô
• Khoảng cách / vị trí: ± 1% trên toàn quy mô
• Sai số tuyến tính: <± 1%