Biến tần VAT 2000 U2KX30K0S
LIÊN HỆ MUA HÀNG
http://tudonghoa24.com
Biến tần VAT 2000
U2KX30K0S
Sử dụng cho động cơ: 30kW
Nguồn cung cấp cho biến tần: 3 pha, 400VAC
Dải tần số điều chỉnh: 0- 200Hz
Phương pháp điều khiển: v/ f
PID
không có bộ lọc
Ứng dụng cho: Băng tải, thiết bị nâng hạ
bơm, quạt...
8 ngõ vào số (32 cấp tốc độ điều khiển)
Ngõ vào analog 0- 10V, 4- 20mA hoặc
0- 20mA
Quá tải: 120%/ 60s
IP20
Sản phẩm doanh nghiệp: Công Ty CP Công Nghệ Tự Động Hóa Hai Bốn
Công Ty CP Công Nghệ Tự Động Hóa Hai Bốn
4 Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q1, HCM
loan.tiffany@tudonghoa24.com
http://tudonghoa24.com
Điện thoại: 08. 6258 5159 ; 08. 62745 159
Fax: 08. 2220 2210 ; 08. 2220 2201
Email: sales@tudonghoa24.com
Màn hình điều khiển RT 4019
[Mã: G-61232-37] [xem: 1020]
[Nhãn hiệu: EL - Erhardt Leimer - Xuất xứ: Germany]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2023-10-12 12:14:08] Mua hàngTan Dong Cang company LTD
tan.tandongcang@gmail.com
28/1A , Block 2A , Tan Thoi Hiep Ward , -