BỘ CHUYỂN ĐỔI TÍN HIỆU ACT20P-CI-CO-P-P – 2514620000
* Mã sản phẩm (order code): 2514620000
* Thông số kỹ thuật:
- Nhiệt độ hoạt động -20 °C…60 °C
- Độ chính xác <0,1% giá trị cuối
- Dòng điện tiêu thụ ≤60 mA (nguồn điện 24V, đầu ra 20mA)
- Bộ cách ly 3 chiều, giữa đầu vào ⁄ đầu ra ⁄ nguồn cung cấp
- Thanh ray TS 35
- Thời gian phản hồi bước ≤ 0,5 ms
- Hệ số nhiệt độ 80 ppm/K
- Loại kết nối PUSH IN
- Nguồn điện áp 20…30 V
Liên hệ để được tư vấn - hỗ trợ và báo giá tốt nhất:
Email: sales01@tienhungtech.com
Zalo: 0933 327 183 (Ms. Duyên)
----------------------------------------------------------------------------------------
Mọi chi tiết về sản phẩm thiết bị điện - tự động hoá vui lòng liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG - ĐẠI LÝ ỦY QUYỀN WEIDMULLER TẠI VIỆT NAM
TIEN HUNG AUTOMATIC CORPORATION COMPANY
Địa chỉ: 1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Hotline: 0933 327 183 - 0908 878 633 - 0933 441 466 - 0933 744 776
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
sales01@tienhungtech.com
https://www.tienhungtech.com.vn
BỘ ĐỊNH TUYẾN DỮ LIỆU FL SWITCH 1108N – 1085243 PHOENIX CONTACT
[Mã: G-59732-436] [xem: 1544]
[Nhãn hiệu: phonenix contact - Xuất xứ: Đức]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2025-07-24 17:34:57] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
sales01@tienhungtech.com
BỘ NGUỒN WEIDMULLER PRO TOP1 960W 24V 40A – 2466900000
[Mã: G-59732-476] [xem: 685]
[Nhãn hiệu: WEIDMULLER - Xuất xứ: CHINA]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2025-08-27 11:35:30] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
RƠ LE AN TOÀN MIRO SAFE+ SWITCH ECOA 24 – 3000-33113-3020005
[Mã: G-59732-219] [xem: 1184]
[Nhãn hiệu: Murrelektronik - Xuất xứ: Germany]
BỘ NGUỒN PRO ECO 240W 24V 10A - 1469490000 Weidmuller