BỘ MÃ HÓA VÒNG QUAY DBS50E-SKAJ02048 – 1109500 SICK
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CP TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0908210127 (Thy)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, TP.HCM
sales@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com/
Giá bán: Liên hệ
Giao diện truyền thông Tăng dần
Chi tiết giao diện truyền thông TTL / RS-422
Số kênh tín hiệu: 6 kênh
Thời gian khởi tạo < 3 ms
Tần số đầu ra ≤ 300 kHz
Dòng điện tải ≤ 30 mA
Dòng điện hoạt động ≤ 50 mA (không tải)