Bộ nguồn QUINT4-PS/1AC/24DC/5 - 2904600 - Phoenix Contact TIENGHUNGTECH
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CP TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0908210127 (Thy)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, TP.HCM
sales@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com/
Đầu vào: 1 pha 100 V AC ... 240 V AC, 110 V DC ... 250 V DC
Đầu ra: 24 V DC / 5 A
Tham khảo thêm tại đây
Nếu Quý khách hàng có nhu cầu, vui lòng liên hệ với chúng tôi:
Hotline: 0908 210 127 – 0908 878 633 – 0933 441 466 – 0933 744 776
Website: tienhungtech.com - weidmuller-vietnam.com
Email: sales@tienhungtech.com - info@tienhungtech.com
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY CP TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0908210127 (Thy)
sales@tienhungtech.com
https://www.tienhungtech.com/
BỘ NGUỒN WEIDMULLER PRO TOP1 960W 24V 40A – 2466900000