BỘ NGUỒN ESSENTIAL - 2910586- ESSENTIAL-PS/1AC/24DC/120W/EE
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
Mã sản phẩm (order code): 2910586
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC … 240 V AC
- Dải điện áp đầu vào 85 V AC … 264 V AC (< 100 V AC giảm 1%/V AC)
- Sụt điện < 100 V (1 %/V)
- Dải điện áp đầu vào AC 85 V AC … 264 V AC
- Dải điện áp đầu vào DC 120 V DC … 375 V DC
- Inrush loại hiện tại. 20 A (115 V AC) đánh máy. 40 A (230 V AC)
- Dải tần số AC 47 Hz … 63 Hz
- Loại thời gian đệm cấp điện. 20 ms (115 V AC) đánh máy. 90 ms (230 V AC)
- Dòng điện tiêu thụ 2,2 A (115 V AC) 1,2 A (230 V AC)