BỘ NGUỒN ESSENTIAL - PS/3AC/24DC/480W/EE - 1018294
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
* Mã sản phẩm (order code): 1018294
* Thông số kỹ thuật:
- Dải điện áp đầu vào định mức 3x 400 V AC … 500 V AC
- Dải điện áp đầu vào 3x 320 V AC … 575 V AC
- Dải điện áp đầu vào AC 3x 320 V AC … 575 V AC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC
- Dòng khởi động < 20 A
- Tích phân dòng khởi động (I2t) 1,3 A2s
- Dải tần số AC 45 Hz ... 65 Hz
- Thời gian đệm nguồn điện lưới > 16 ms (3x 400 V AC)
- Dòng điện tiêu thụ 3x 2 A (400 V AC) 3x 1,6 A (480 V AC)
- Công suất tiêu thụ định mức 1149,27 VA
- Mạch bảo vệ Bảo vệ quá áp quá độ; biến trở
- Thời gian đáp ứng điển hình < 1 giây
- Bộ ngắt mạch được khuyến nghị để bảo vệ đầu vào 10 A ... 16 A (UL: 20 A)
- Dòng phóng điện tới PE < 3,5 mA Hiệu suất 91,5 % (ở 400 V AC và các giá trị định mức)
- Điện áp đầu ra định mức 24 V DC ±1 %
- Dải cài đặt của điện áp đầu ra (USet) 22,5 V DC ... 29,5 V DC (> 24 V DC, giới hạn công suất không đổi)
- Dòng ra định mức (IN) 40 A (UOUT = 24 V DC)
- Giảm 55 °C … 70 °C (2,5%/K)