BỘ NGUỒN QUINT - 2320827 - QUINT-PS/3AC/48DC/20
Mã sản phẩm (order code): 2320827
- Dải điện áp đầu vào định mức 3x 400 V AC … 500 V AC
- Dải điện áp đầu vào 3x 320 V AC … 575 V AC 2x360 V AC … 575 V AC 450 V DC … 800 V DC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC/DC
- Dòng khởi động < 20 A (điển hình)
- Dòng khởi động tích hợp (I2t) < 1 A2s
- Dải tần số xoay chiều 45 Hz … 65 Hz
- Dải tần số DC 0 Hz
- Điện áp đầu ra định mức 48 V DC ±1 %
- Dải cài đặt của điện áp đầu ra (USet) 30 V DC … 56 V DC (> 48 V DC, giới hạn công suất không đổi)
- Dòng ra định mức (IN) 20 A (-25 °C … 60 °C, UOUT = 48 V DC) NGUỒN LÊN (IBoost) 22,5 A (-25 °C … 40 °C cố định, UOUT = 48 V DC)
- Xả cầu chì chọn lọc (ISFB) 100 A (12 ms)
- Ngắt cầu dao điện từ B2/B4/B6/B10/C2/C4/C6
- Giảm 60 °C … 70 °C (2,5%/K)