BỘ NGUỒN QUINT - 2320898 - QUINT-PS/1AC/24DC/20/CO
Mã sản phẩm (order code): 2320898
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC ... 240 V AC 110 V DC ... 250 V DC
- Dải điện áp đầu vào 85 V AC ... 264 V AC 90 V DC ... 410 V DC +5 % (UL 508: ≤ 250 V DC)
- Dải điện áp đầu vào AC 85 V AC ... 264 V AC
- Dải điện áp đầu vào DC 90 V DC ... 410 V DC +5 % (UL 508: ≤ 250 V DC)
- Cường độ dòng điện, tối đa. 300 V AC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC/DC
- Dòng khởi động < 20 A
Tham khảo thêm: tại đây
Liên hệ để được tư vấn - hỗ trợ và báo giá tốt nhất:
Email: sales01@tienhungtech.com
Zalo: 0933 327 183 (Ms. Duyên)
----------------------------------------------------------------------------------------
Mọi chi tiết về sản phẩm thiết bị điện - tự động hoá vui lòng liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG - ĐẠI LÝ ỦY QUYỀN WEIDMULLER TẠI VIỆT NAM
TIEN HUNG AUTOMATIC CORPORATION COMPANY
Địa chỉ: 1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Hotline: 0933 327 183 - 0908 878 633 - 0933 441 466 - 0933 744 776
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
sales01@tienhungtech.com
https://www.tienhungtech.com.vn
Relay an toàn PNOZ 11 110-120VAC 24VDC 7n/o 1n/c Pilz - 774085 - TIENHUNGTECH